Maligayang pagbati sa nagwagi sa Bataan History Spoken Narrative Video Competition

Bataan History Spoken Narrative Video Competition

Unang Gantimpala - Kyla Grace Dela Cruz mula sa Bataan School of Fisheries

Ikalawang Gantimpala - Aaron Paul Gapud mula sa Bonifacio Camacho Senior Highschool

Ikatlong Gantimpala - Aaron James Duran mula sa Orani Senior Highschool - Main

Patimpalak sa Paggawa ng Cartoon (Secondary Category)

Unang Gantimpala - Miekaela Kerlstine Q. Cordero mula sa Mariveles National Highschool Cabcaben

Ikalawang Gantimpala - Nichol King B. Cayanan mula sa Orani National Highschool

Ikatlong Gantimpala - Jhomar Sumandal mula sa Samal National Highschool

Patimpalak sa Paggawa ng Cartoon (Elementary Category)

Unang Gantimpala - Lovely Joy A. Landicho mula sa Liyang Elementary School

Ikalawang Gantimpala - Kate Caissa B. Francisco mula sa Central Limay Elementary School

Ikatlong Gantimpala - Seann Emman F. Nicolas mula sa San Ramon Elementary School

Patimpalak sa Paggawa ng Animated Cartoon (Open Category)

Unang Gantimpala - Dexter Paul De Jesus mula sa Bayan ng Orion

Ikalawang Gantimpala - Ivy Grace De Jesus mula sa Bayan ng Pilar

Ikatlong Gantimpala - John Karlo Rivera mula sa Bayan ng Mariveles

Patimpalak sa Paggawa ng Animated Cartoon (College Category)

Unang Gantimpala - Rowel Patdu mula sa Bayan ng Dinalupihan

Ikalawang Gantimpala - Jat Patrik Noelle D. De Leon mula sa Bayan ng Orion

Ikatlong Gantimpala - Karissa Diwa mula sa Bayan ng Abucay

Birtwal na Quiz Bee (College Level)

Unang Gantimpala - Pauline Micah V. Alcanar mula sa Eastwoods Professional College of Science and Technology - Balanga

Ikalawang Gantimpala - Shanda Nhaye T. Mangalindan mula sa Asia Pacific College of Advanced Studies

Ikatlong Gantimpala - Arriane Joy Aro mula sa Tomas Del Rosario College

Birtwal na Quiz Bee (Senior High School Level)

Unang Gantimpala - Benn Heandrich E. Sevilla mula sa Eastwoods Professional College of Science and Technology - Balanga

Ikalawang Gantimpala - Janedel Gaudia mula sa Justice Emilio Angeles Gancayco Memorial High School

Ikatlong Gantimpala - Andrea Lorrin Villaruel mula sa Luakan Senior Highschool

Birtwal na Quiz Bee (Junior High School Level)

Unang Gantimpala - Lyrene Rose R. Pangilinan mula sa Pablo Roman National Highschool

Ikalawang Gantimpala - Gwyneth Alexandra C. Bernados mula sa Morong National Highschool.

Ikatlong Gantimpala - Christzette Mary Jeahn Singian mula sa Luakan National Highschool

Birtwal na Quiz Bee (Elementary Level)

Unang Gantimpala - Megumi Gemson mula sa Orani North Elementary School.

Ikalawang Gantimpala - Erik Ian Pantig mula sa Culis Elementary School

Ikatlong Gantimpala - Angela Salandan mula sa Tomas Pinpin Elementary School

Patimpalak sa Pagsulat ng Maikling Kwento

Unang Gantimpala -160 Kilometro mula Impiyerno hanggang Langit sa panunulat ni Bill Adrian Ranada

Ikalawang Gantimpala - Vincent sa panunulat ni Kyla Grace Dela Cruz

Ikatlong Gantimpala - Ang Pilay at ang Libong Sundalo sa panunulat ni Frenzy Marie Albino